|+)öÑ[G}...[A][X]
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
|+)öÑ[G}...[A][X]

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

¶v¶µa Tµy€† .....( *_* )

Go down 
Tác giảThông điệp
SuKuSkySuns
Đại Ma Đầu
Đại Ma Đầu
SuKuSkySuns

¶v¶µa Tµy€† .....( *_* ) Empty
Bài gửiTiêu đề: ¶v¶µa Tµy€† .....( *_* )   ¶v¶µa Tµy€† .....( *_* ) Icon_minitimeThu Dec 04, 2008 4:17 pm

Nay` nguoi` iu dau oj co hay hay chang anh dang nhoj dau noi nay` nhon em,nho den nhung~ phut giay chung ta o ben nhau.Nhung gjo` day chi con` anh voi anh co don voi nhung~ ky~ niem cua~ 2 chung ta,co doj khj ta hon` ghen vu vo vj` yeu em nen nho~ nhen gian hon`,nhung gjo` day anh chj~ con` laj voj nhung~ con mua tuyet roi ngoaj` san!☻

Hoj nguoi` iu,em hay~ quay ve` day ben anh,ben nhau nhu chua bao gjo` xa roj`,hay~ luon miem~ cuoi` de nhung~ con mua tuyet thoj roj,de anh maj~ duoc ben em va` mai~ iu em!☻§

Co nhung~ dem trong can phong` hiu quanh,voj nhung con mua tuyet roi ngoai` san laj lam` long` anh chanh long` khj nho den bao ky~ niem ta trao nhau duoi con ua tuyee kia! Doj moj em luc do xjnh nhu mot thien than` tuyet. Hoi~ nguoi` iu , em la` tat ca~ doj voj anh,nhung taj sao em dj maj~ ko ve`, hay~ noj cho anh hieu~ nhe em! va` doj voj anh em la` hoa tuyet ko tan`!☻♀┼►∞

¶v¶µa Tµy€† .....( *_* )
Trang 1 trong tổng số 1 trang